Nhà VIP 6 Tầng 61m² Phố Thạch Bàn, Long Biên - Gara Ô Tô, Thang Máy, Giá Chỉ 8.35 Tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà VIP 6 Tầng 61m² Phố Thạch Bàn, Long Biên - Gara Ô Tô, Thang Máy, Giá Chỉ 8.35 Tỷ!

8.35 tỷ
61 m² - 137 triệu/m²

Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
61 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại phố Thạch Bàn, Long Biên! Ngôi nhà 6 tầng này không chỉ có thiết kế hiện đại, mà còn đầy đủ tiện nghi với gara ô tô và thang máy, mang lại sự tiện lợi tối đa cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m²
  • Bố trí: 6 tầng, thiết kế hợp lý, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Gara ô tô, thang máy, nội thất hiện đại, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Thạch Bàn, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Thạch Bàn chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Đường Thạch Bàn kết nối thuận tiện đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố
  • Gần bệnh viện đa khoa Long Biên, đảm bảo an tâm sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi gần trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà.