Nhà Văn Cao Ba Đình 66m² 26 tỷ - Ô tô vào nhà, chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Văn Cao Ba Đình 66m² 26 tỷ - Ô tô vào nhà, chính chủ

26 tỷ
66 m² - 394 triệu/m²

Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
66 m²

Chính chủ bán nhà chia lô Văn Cao 6 tầng, ô tô vào nhà, thang máy chạy êm, phù hợp ở kết hợp kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:66m²
  • Bố trí:6 tầng chia lô, thang máy hoạt động ổn định
  • Đặc điểm:Ô tô vào nhà, mặt tiền rộng, sát phố chính Văn Cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bưởi, thuận tiện mua sắm lương thực thực phẩm mỗi ngày
  • Cách bệnh viện Hồng Ngọc dưới 1km, chăm sóc sức khỏe kịp thời
  • Sát hồ Tây nên dễ chạy bộ, cà phê, thư giãn cuối tuần
  • Trạm xe buýt Văn Cao vài bước, kết nối nhanh với các quận trung tâm
  • Khu phố Liễu Giai - Văn Cao nhiều nhà hàng và dịch vụ tiện nghi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:26 tỷ

Phù hợp với ai:

Dành cho gia đình cần nhà ở riêng biệt, dễ cho thuê văn phòng nhỏ hoặc phòng khám.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem thực tế, tư vấn pháp lý và thủ tục sang tên nhanh