Nhà Trương Văn Hải, TP Thủ Đức - 94.5m² Sổ Hồng Riêng, Xe Hơi Tránh Nhau | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Trương Văn Hải, TP Thủ Đức - 94.5m² Sổ Hồng Riêng, Xe Hơi Tránh Nhau

8 tỷ
94.5 m² - 85 triệu/m²

Phường Hiệp Phú, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
94.5 m²

Cần bán gấp căn nhà cấp 4 trên mặt tiền đường Trương Văn Hải sầm uất, Phường Hiệp Phú, TP Thủ Đức. Vị trí đắc địa, thông thoáng, thuận tiện di chuyển và kinh doanh, sẵn sàng xây mới theo ý tưởng của gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 94.5m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, có thể xây dựng 1 trệt lửng, 3 tầng và sân thượng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4.7m, đường rộng xe hơi tránh nhau, thông hai chiều, khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng kinh doanh cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Trường Tiểu học Hoa Lư chỉ vài bước chân, thuận tiện cho việc đưa đón con em.
  • Gần Chợ Hiệp Phú, đáp ứng nhu cầu mua sắm thiết yếu hàng ngày.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng khác của Phường Hiệp Phú và TP Thủ Đức.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch kết nối các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ nhỉnh (Có thương lượng trực tiếp với chính chủ).

Phù hợp với ai:

Cơ hội đầu tư hấp dẫn cho các gia đình mong muốn an cư tại khu vực trung tâm TP Thủ Đức, hoặc các nhà đầu tư muốn xây dựng kinh doanh đa ngành nghề nhờ vị trí mặt tiền đắc địa.

Liên hệ:

Chính chủ cần bán gấp, sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà vị trí vàng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam