Nhà trung tâm Quận 4 23m² giá 7 tỷ - Vị trí đẹp, chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà trung tâm Quận 4 23m² giá 7 tỷ - Vị trí đẹp, chính chủ

7 tỷ
23 m² - 304 triệu/m²

Phường 4 (cũ), Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
23 m²

Căn nhà trung tâm Quận 4 hẻm 134 Đoàn Văn Bơ, gần cầu Calmette, vị trí hiếm có để vừa ở vừa khai thác cho thuê hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:23.2m² (ngang 3m x dài 7.5m, diện tích đất công nhận đủ)
  • Bố trí:1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng, không gian gọn gàng, phù hợp gia đình nhỏ hoặc vừa ở vừa cho thuê kinh doanh nhỏ.
  • Đặc điểm:Nhà nằm trong hẻm 134 Đoàn Văn Bơ, hẻm rộng khoảng 4.5m, xe ba gác ra vào thoải mái, hẻm thông sang khu ẩm thực 20 Thước, sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước chân ra Cầu Calmette, kết nối nhanh sang Quận 1 và khu trung tâm tài chính.
  • Gần khu ẩm thực 20 Thước, xung quanh tập trung nhiều quán ăn, quán nhậu, cà phê, thuận tiện kinh doanh dịch vụ.
  • Bán kính ngắn có chợ và nhiều cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini trên trục đường Đoàn Văn Bơ, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hằng ngày.
  • Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, môi trường sống sầm uất nhưng vẫn đảm bảo riêng tư.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính của Quận 4 và các quận lân cận, thuận tiện đi làm, đi học và giao thương.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí, pháp lý hoàn chỉnh, sổ hồng riêng).

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ làm việc tại Quận 1, Quận 4 hoặc trung tâm thành phố cần nhà ở gần nơi làm, đồng thời phù hợp nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê, mở văn phòng nhỏ, kinh doanh online hoặc kinh doanh dịch vụ ăn uống quy mô vừa và nhỏ.