Nhà trung tâm quận 1, 2 tầng, 12m² giá 2.6 tỷ - Cơ hội sở hữu ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà trung tâm quận 1, 2 tầng, 12m² giá 2.6 tỷ - Cơ hội sở hữu ngay!

2.6 tỷ
12 m² - 217 triệu/m²

Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
12 m²

Chắc chắn bạn sẽ yêu thích ngôi nhà này – tọa lạc tại trung tâm quận 1, một vị trí đắc địa, dễ dàng kết nối với các khu vực xung quanh. Với 12m² diện tích, nhà 2 tầng này không chỉ tiện nghi mà còn mang lại cảm giác thoải mái cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 12m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm, phòng khách, bếp và ban công
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại, phù hợp với nhu cầu sống của gia đình trẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Tân Định chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường mẫu giáo Tân Định, thuận lợi cho con em đi học
  • Chỉ mất 10 phút đi bộ ra bến xe buýt lớn, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các quán cà phê, nhà hàng, giúp bạn tận hưởng cuộc sống năng động tại trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình trẻ hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản trong khu vực trung tâm sôi động của thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!