Nhà trọ mini Tân Hiệp, Bình Dương 6m² giá 2.08 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà trọ mini Tân Hiệp, Bình Dương 6m² giá 2.08 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

2.08 tỷ
6 m² - 347 triệu/m²

Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

6 tháng trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Diện tích
6 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Tân Hiệp, Bình Dương! Căn nhà trọ mini này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là nguồn thu nhập ổn định cho bạn. Với diện tích 6m², nhà trọ bao gồm 3 phòng và 1 ki ốt lớn, hiện đang có thu nhập 6 triệu/tháng, đảm bảo lợi nhuận cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 6m²
  • Bố trí: 3 phòng trọ và 1 ki ốt lớn
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường nhựa 6m, dân cư đông đúc, thuận lợi cho việc kinh doanh và cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Hiệp, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 5 phút đi xe, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Gần các khu công nghiệp lớn, dễ dàng tìm kiếm người thuê
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.08 tỷ VND, có thể thương lượng cho khách hàng thiện chí

Phù hợp với ai:

Căn nhà trọ này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm nguồn thu nhập ổn định hoặc các gia đình đang tìm kiếm một nơi ở tiện nghi tại khu vực đông dân cư.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem và trải nghiệm căn nhà trọ mini tuyệt vời này.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội