Nhà trọ 4 phòng tại Nguyễn Thị Kiểu, Q12, 53m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà trọ 4 phòng tại Nguyễn Thị Kiểu, Q12, 53m² - Đầu tư sinh lời ngay!

3.89 tỷ
53 m² - 73 triệu/m²

Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
53 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhà trọ 4 phòng tại đường Nguyễn Thị Kiểu, phường Tân Thới Hiệp, quận 12. Với diện tích 53m², bất động sản này không chỉ là nơi ở mà còn là nguồn thu nhập ổn định hàng tháng lên đến 6 triệu đồng. Đường trước nhà rộng 5m, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53m²
  • Bố trí: 4 phòng trọ đang cho thuê
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, hẻm nhựa, gần khu vực Gò Vấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Thới Hiệp, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút di chuyển
  • Gần các trung tâm mua sắm lớn, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.890 triệu VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà trọ này lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn kiếm lợi nhuận từ cho thuê hoặc gia đình muốn có một không gian sống thoải mái với nhiều tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và xem nhà!