Nhà trọ 14 phòng tại Bình Thành, Bình Tân 200m² giá 11.7 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà trọ 14 phòng tại Bình Thành, Bình Tân 200m² giá 11.7 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

11.7 tỷ
200 m² - 59 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
200 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại quận Bình Tân! Căn nhà trọ 14 phòng này không chỉ mang lại dòng tiền ổn định mà còn sở hữu vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 200m² (8x25m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng với 14 phòng ngủ và 14 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, vuông vức, hẻm xe tải 7m thông thoáng, cách chợ Bình Thành chỉ 70m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Thành, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 1km, lý tưởng cho gia đình có trẻ em
  • Tiếp giáp các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần bệnh viện, đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, thuận lợi cho việc di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.7 tỷ VND (thương lượng nhẹ)
  • Dòng tiền: 25 triệu/tháng, tiềm năng sinh lời cao

Phù hợp với ai:

Đối với những nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản cho thuê hoặc những ai muốn khởi nghiệp trong lĩnh vực kinh doanh nhà trọ, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này. Chúng tôi sẽ hỗ trợ bạn trong mọi thủ tục cần thiết!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam