Nhà trệt lửng 54m² đường Số 8, Trường Thọ - Giá 4.9 tỷ, thương lượng ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà trệt lửng 54m² đường Số 8, Trường Thọ - Giá 4.9 tỷ, thương lượng ngay!

4.9 tỷ
54 m² - 91 triệu/m²

Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
54 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà trệt lửng tuyệt đẹp tại đường Số 8, phường Trường Thọ, thành phố Thủ Đức. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, tiện nghi và dễ dàng di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m² (3,4x16)
  • Bố trí: Nhà trệt lửng, thiết kế hợp lý, không gian sống thoải mái.
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi nhỏ, an ninh, yên tĩnh, gần trường cấp 2 Trường Thọ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường cấp 2 Trường Thọ, thuận tiện cho con em đi học.
  • Chỉ cách chợ Trường Thọ khoảng 800m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần các tiện ích như siêu thị, ngân hàng, và các dịch vụ khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,9 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với gia đình nhỏ, người tìm kiếm không gian sống yên tĩnh và gần gũi với thiên nhiên, cũng như những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem nhà và biến giấc mơ của bạn thành hiện thực!