Nhà trệt lầu mới 40m² tại KDC Thới Nhựt - Giá 3.39 tỷ thương lượng! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà trệt lầu mới 40m² tại KDC Thới Nhựt - Giá 3.39 tỷ thương lượng!

3.39 tỷ
40 m² - 85 triệu/m²

Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà trệt lầu mới tại KDC Thới Nhựt, Cần Thơ. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 1 bếp, 2 phòng ngủ, 2 WC, ban công thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, có trang bị nội thất đầy đủ, hướng Đông Bắc, lộ giới đường 10m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ An Khánh chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích như bệnh viện, ngân hàng, và các cơ sở dịch vụ khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.39 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp với các gia đình trẻ, các cặp đôi, hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống an yên và tiện nghi tại Cần Thơ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
Tỉnh/Thành: Cần Thơ
Quận/Huyện: Quận Ninh Kiều