Nhà Trệt Lầu Mặt Tiền Bờ Kè Hồ Bún Sáng 42m² - Giá 3.79 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Trệt Lầu Mặt Tiền Bờ Kè Hồ Bún Sáng 42m² - Giá 3.79 Tỷ

3,79 tỷ
42 m² - 90 triệu/m²

Phường Tân An, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
42 m²

Nhà trệt lầu mặt tiền Bờ Kè Hồ Bún Sáng, vị trí đắc địa ngay trung tâm Cần Thơ, đoạn sầm uất của khu phố ẩm thực, cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m² (thực tế sử dụng 60m² do có đất dư bên hông)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu gồm: Phòng khách rộng, bếp, 2 phòng ngủ, 2 WC.
  • Đặc điểm: Mặt tiền thoáng, có đất dư bên hông thuận tiện đậu xe, phơi đồ, trồng rau. Phía trên WC có kho chứa đồ. Đã trang bị máy lạnh, tủ kệ. Nhà hướng Đông Bắc mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu phố ẩm thực sầm uất, thuận tiện kinh doanh, ăn uống.
  • Cách cầu Rạch Ngỗng 500m, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Gần Hoa Viên Thành Đạt, khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.
  • Thuận tiện mở văn phòng, phòng mạch, tiệm spa, nail, hoặc kinh doanh tạp hóa, giặt ủi.
  • Gần các trường học, chợ và các tiện ích công cộng khác của Quận Ninh Kiều.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3,79 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình muốn định cư kết hợp kinh doanh, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh đắc địa tại trung tâm Cần Thơ.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền tiềm năng này! Liên hệ để nhận tư vấn chi tiết và đi xem nhà.