Nhà trệt lầu hẻm Bagac, Đặng Văn Bi, 31m² giá 3.98 tỷ - Nhà mới, chắc chắn! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà trệt lầu hẻm Bagac, Đặng Văn Bi, 31m² giá 3.98 tỷ - Nhà mới, chắc chắn!

3.98 tỷ
31 m² - 128 triệu/m²

Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
31 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà tuyệt vời tại phường Trường Thọ, TP Thủ Đức! Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống ấm cúng, hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: Nhà trệt lầu, thiết kế hợp lý, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Nhà xây chắc chắn, còn mới, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Trường Thọ, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Trường Thọ chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận, gần tuyến Metro
  • Gần bệnh viện và các dịch vụ y tế, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.98 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này lý tưởng cho các gia đình trẻ, những ai muốn tìm kiếm một không gian sống yên bình hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!