Nhà trệt lầu hẻm 388 Nguyễn Văn Cừ, An Khánh, 42m² - Giá chỉ 2.59 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà trệt lầu hẻm 388 Nguyễn Văn Cừ, An Khánh, 42m² - Giá chỉ 2.59 tỷ!

2.59 tỷ
42 m² - 62 triệu/m²

Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
42 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà trệt lầu tại hẻm 388 đường Nguyễn Văn Cừ, phường An Khánh, quận Ninh Kiều, TP Cần Thơ. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm tiện nghi trong khu vực trung tâm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42,8m² (4,5m x 9,5m)
  • Bố trí: 1 phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà trệt lầu, lộ giới 4m, xe taxi có thể vào tận nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ An Khánh chỉ 400m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần Đại học Y Dược (500m) và Đại học Cần Thơ (600m), lý tưởng cho sinh viên
  • Siêu thị Lotte chỉ 500m, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng
  • Xung quanh có nhiều trường học, tạo điều kiện thuận lợi cho con em đi học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2,59 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các gia đình nhỏ, sinh viên hoặc những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!