Nhà trệt lầu Hẻm 158 Phan Đình Phùng, Ninh Kiều 25m² giá 1.99 tỷ - Full nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà trệt lầu Hẻm 158 Phan Đình Phùng, Ninh Kiều 25m² giá 1.99 tỷ - Full nội thất cao cấp!

1.99 tỷ
25 m² - 80 triệu/m²

Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
25 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà trệt lầu tuyệt đẹp tại Hẻm 158, đường Phan Đình Phùng, quận Ninh Kiều, TP Cần Thơ. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống đầy đủ tiện nghi và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 WC, bếp
  • Đặc điểm: Kết cấu 2 tầng, đầy đủ nội thất cao cấp, công năng sử dụng hiệu quả

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Phan Đình Phùng chỉ 50m, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Gần Bến Ninh Kiều chỉ 300m, nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi
  • Hệ thống giao thông xung quanh dễ dàng với lộ giới 4m
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.99 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà thực tế ngay hôm nay!