Nhà trệt lầu góc 2 mặt tiền tại Cần Thơ 44m² giá 3.09 tỷ - Full nội thất mới 100%! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà trệt lầu góc 2 mặt tiền tại Cần Thơ 44m² giá 3.09 tỷ - Full nội thất mới 100%!

3.09 tỷ
44 m² - 70 triệu/m²

An Thới, Bình Thủy, Cần Thơ

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
44 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà trệt lầu góc 2 mặt tiền, tọa lạc tại hẻm 115 đường Cách Mạng Tháng 8, phường An Thới, quận Bình Thủy, TP Cần Thơ. Đây là một sản phẩm bất động sản mới 100%, được thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, sẵn sàng để bạn và gia đình chuyển vào ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44m² (4x11m, nở hậu 6.6m)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ (1 phòng ngủ trệt), 2 phòng tắm, phòng khách, bếp, phòng thờ
  • Đặc điểm: Nhà có sổ hồng hoàn công, lộ 4m, lề 1.5m, ô tô có thể vào tận nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục tại phường An Thới
  • Cách chợ An Thới chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm y tế, bệnh viện hỗ trợ sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.09 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, người mua đầu tư hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi tại Cần Thơ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội