Nhà trệt lầu 65m² giá 4.15 tỷ - Đầy đủ nội thất, khu Văn hóa Tây Đô | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
16 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà trệt lầu 65m² giá 4.15 tỷ - Đầy đủ nội thất, khu Văn hóa Tây Đô

4.15 tỷ
65 m² - 64 triệu/m²

Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
65 m²

Bán gấp nhà trệt lầu mới xây tại khu Văn hóa Tây Đô, phù hợp cho gia đình tìm kiếm không gian sống đầy đủ tiện nghi và thoải mái. Với diện tích 65m², ngôi nhà được thiết kế thông minh, bao gồm 3 phòng ngủ và đầy đủ nội thất, mang đến một nơi ở lý tưởng cho các gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ (có phòng ngủ tầng trệt), 3 toilet, 1 phòng sinh hoạt chung, sân sau thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà hướng Đông Bắc, mát mẻ, pháp lý sổ hồng thổ cư hoàn công, lộ giới 12m - hẻm kỹ thuật 2m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mẫu giáo và tiểu học, thuận tiện cho con em đến trường
  • Cách chợ Hưng Thạnh chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Cần Thơ, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Tiếp giáp với các tuyến đường lớn, thuận lợi di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.150 triệu VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ muốn tìm một không gian sống thoải mái và tiện nghi, hoặc cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời trong khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để được xem nhà và sở hữu ngay ngôi nhà mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội