Nhà trệt lầu 2 mặt tiền đường 3/2, An Bình - Giá tốt 2.89 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà trệt lầu 2 mặt tiền đường 3/2, An Bình - Giá tốt 2.89 tỷ

2.89 tỷ
41 m² - 70 triệu/m²

Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ

1 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
41 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà góc 2 mặt tiền cực thoáng tại trung tâm phường An Bình, quận Ninh Kiều. Với vị trí đắc địa thông sang Trần Vĩnh Kiết và mức giá vừa được điều chỉnh giảm mạnh, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình trẻ muốn an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m² (5 x 8.16m), diện tích sử dụng thực tế lên đến 80m²
  • Bố trí: Nhà thiết kế trệt lầu hiện đại, bao gồm 2 phòng ngủ ấm cúng và 2 nhà vệ sinh tiện nghi
  • Đặc điểm: Nhà góc 2 mặt tiền cực kỳ thông thoáng, tặng kèm toàn bộ nội thất cao cấp, sổ hồng hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm rộng 4.5m, ô tô đậu tận cửa, giao thông thuận tiện thông ra đường 3/2 và Trần Vĩnh Kiết
  • Cách trường Đại học Cần Thơ chỉ khoảng 10 phút di chuyển
  • Gần chợ An Bình, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, gần nhiều trường học các cấp và trạm y tế
  • Tiếp cận nhanh chóng các tiện ích trung tâm quận Ninh Kiều chỉ trong vài phút lái xe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.89 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ, cặp vợ chồng mới cưới đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, đầy đủ nội thất tại vị trí trung tâm, hoặc các nhà đầu tư đang tìm sản phẩm có tính thanh khoản cao tại thị trường Cần Thơ.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp trước khi sản phẩm tốt này tìm được chủ nhân mới!