Nhà trệt 2 lầu + sân thượng đường B5, P. Tân An, TP Cần Thơ - Giá 6.3 tỷ, nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà trệt 2 lầu + sân thượng đường B5, P. Tân An, TP Cần Thơ - Giá 6.3 tỷ, nội thất cao cấp!

6.3 tỷ
65.4 m² - 96 triệu/m²

Phường Tân An, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
65.4 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng với căn nhà 2 lầu đầy đủ tiện nghi tại đường B5, phường Tân An, TP Cần Thơ. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà hiện đại, sang trọng và đầy đủ công năng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65.4m²
  • Bố trí: Phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 4 toilet, ban công, sân thượng thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà 2 lầu, sổ hồng hoàn công, hướng Tây Nam, lộ giới 12m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ và trung tâm thương mại khoảng 1km, dễ dàng mua sắm
  • Giao thông thuận lợi, gần các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện và các cơ sở y tế, đảm bảo sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.3 tỷ VND (thương lượng với chủ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình có nhu cầu ở lâu dài hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.