Nhà Trần Huy Liệu Nam Định 45m² 2.299 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Trần Huy Liệu Nam Định 45m² 2.299 tỷ - Ô tô vào tận nhà

2.299 tỷ
45 m² - 51 triệu/m²

Thành Phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
45 m²

Nằm trong ngõ 189 Trần Huy Liệu, căn nhà 3 tầng đón ánh sáng tự nhiên, mặt tiền rộng, sẵn sàng để chính chủ vào ở hoặc khai thác cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:45m²
  • Bố trí:3 tầng thông thoáng, mỗi tầng có không gian sinh hoạt riêng biệt
  • Đặc điểm:Ngõ nông 3m, hướng Tây Bắc, gần chợ và trường học, phù hợp gia đình nhiều thế hệ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Trần Văn Lan giúp con em thuận tiện học hành
  • Cách chợ Nam Định chỉ vài bước để mua thực phẩm tươi sống
  • Dễ dàng tiếp cận Bệnh viện Đa khoa tỉnh Nam Định khi cần khám chữa
  • Chạy xe vài phút là đến Bến xe Nam Định để di chuyển ra tỉnh
  • Gần Công viên Lê Hồng Phong để tận hưởng không gian xanh cuối tuần

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.299 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình đang tìm nơi ở vừa túi tiền, chính chủ hoàn thiện, có chỗ để xe máy và ô tô trong khu vực ngõ rộng.

Liên hệ:

Đặt lịch xem nhà ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà vị trí trung tâm Nam Định.