Nhà Trại Chuối Hồng Bàng 43m² giá 2.89 tỷ - Giá tốt hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Trại Chuối Hồng Bàng 43m² giá 2.89 tỷ - Giá tốt hiếm có!

2.89 tỷ
43 m² - 67 triệu/m²

Phường Trại Chuối, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
43 m²

Cơ hội vàng sở hữu nhà riêng tại trung tâm Hồng Bàng với mức giá cực kỳ hấp dẫn! Căn nhà 2 tầng chắc chắn, diện tích sử dụng lên đến 43m² tại Bãi Sậy – Trại Chuối, không chỉ mang đến không gian sống tiện nghi mà còn có sẵn dòng tiền cho thuê 4 triệu/tháng, là lựa chọn lý tưởng cho cả an cư và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m² (Diện tích sổ 34,3m², có thêm 10m² đất lưu không)
  • Bố trí: Nhà 2 tầng kiên cố, gồm 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách và khu bếp riêng biệt.
  • Đặc điểm: Ngõ rộng 4m, ô tô có thể ra vào thoải mái. Hướng Đông Bắc mát mẻ, phong thủy tốt. Đang có sẵn hợp đồng cho thuê, mang lại thu nhập ổn định ngay lập tức.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chợ Trại Chuối, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Cách Trường THCS Trại Chuối chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng cho con em đi học.
  • Dễ dàng kết nối và di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố Hải Phòng.
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, tạo môi trường sống an lành.
  • Ngõ rộng 4m, giao thông thuận tiện, không lo tắc nghẽn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 2.89 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho các gia đình muốn tìm một nơi an cư ổn định, gần trung tâm với mức giá phải chăng. Đồng thời, đây cũng là lựa chọn tuyệt vời cho nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có sẵn dòng tiền, khả năng sinh lời tốt và tiềm năng tăng giá trong tương lai.