Nhà TL27 Quận 12 44m² 2.45 tỷ - Chính chủ bán gấp nhanh | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà TL27 Quận 12 44m² 2.45 tỷ - Chính chủ bán gấp nhanh

2.45 tỷ
44 m² - 56 triệu/m²

Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
44 m²

Nhà hiếm trên đường TL27 Quận 12, sát chợ Cầu Đồng và gần khu vực Ngã tư Ga, thiết kế 1 trệt 1 gác suốt, dọn vào ở ngay không cần sửa chữa nhiều.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:44m²
  • Bố trí:1 trệt, 1 gác suốt, không gian mở giúp tối ưu diện tích sử dụng, dễ bố trí phòng khách, bếp và khu nghỉ ngơi.
  • Đặc điểm:Nhà hoàn công 43.8m², sổ hồng riêng, vị trí sát chợ Cầu Đồng, hẻm dân cư hiện hữu, phù hợp an cư lâu dài hoặc cho thuê giữ tiền.

Tiện ích xung quanh:

  • Sát chợ Cầu Đồng, mua sắm thực phẩm tươi sống và nhu yếu phẩm hằng ngày cực kỳ thuận tiện.
  • Gần khu vực Ngã tư Ga, dễ dàng kết nối các trục đường chính đi các khu vực khác của thành phố.
  • Khu dân cư đông đúc, xung quanh nhiều cửa hàng tạp hóa, quán ăn, dịch vụ đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt.
  • Thuận tiện cho gia đình có con nhỏ với hệ thống trường học, nhà trẻ, khu vui chơi trong khu vực Quận 12.
  • Khu vực phát triển, hạ tầng giao thông hoàn thiện, thuận lợi di chuyển đi làm và sinh hoạt hằng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.45 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ, vợ chồng mới cưới hoặc người làm việc tại Quận 12 và khu lân cận đang tìm một căn nhà ở thật, tài chính vừa tầm nhưng vẫn muốn vị trí gần chợ, tiện đi lại.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà sớm, căn đẹp vị trí tốt nên sẽ có người chốt nhanh.