Nhà Tỉnh Lộ 10 Bình Tân 64m² - Ô tô vào tận nhà, tiện kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Tỉnh Lộ 10 Bình Tân 64m² - Ô tô vào tận nhà, tiện kinh doanh!

7.4 tỷ
64 m² - 116 triệu/m²

Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
64 m²

Tìm kiếm không gian sống và kinh doanh lý tưởng tại Bình Tân? Ngôi nhà 4 tầng mặt tiền Tỉnh Lộ 10 này chính là lựa chọn hoàn hảo, với khả năng ô tô tránh nhau và tiềm năng kinh doanh vượt trội ngay khu dân cư sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:64m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng kiên cố, tối ưu hóa không gian sử dụng.
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường lớn, ô tô tránh vào tận nhà, khu dân cư đông đúc, phù hợp để ở kết hợp kinh doanh nhỏ lẻ hoặc cho thuê mặt bằng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Đa khoa Bình Tân, đảm bảo an tâm về sức khỏe cho cả gia đình.
  • Chỉ vài phút di chuyển đến Chợ Bà Hom, thuận tiện mua sắm hàng hóa tươi sống hàng ngày.
  • Dễ dàng tiếp cận các trường học cấp 1, 2, 3 uy tín như THCS Lê Tấn Bê, THPT Bình Tân.
  • Khu vực sầm uất với vô vàn cửa hàng, dịch vụ, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và giải trí.
  • Cách trung tâm thương mại Aeon Mall Bình Tân không xa, phục vụ nhu cầu mua sắm và giải trí lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình mong muốn an cư tại vị trí thuận lợi, kết hợp kinh doanh để tăng thêm thu nhập. Đây cũng là cơ hội tuyệt vời cho nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá và khai thác dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tiềm năng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.