Nhà Thụy Khuê, Tây Hồ 68m² giá 18.8 tỷ - Vị trí đắc địa gần Hồ Tây | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Thụy Khuê, Tây Hồ 68m² giá 18.8 tỷ - Vị trí đắc địa gần Hồ Tây

18.8 tỷ
68 m² - 276 triệu/m²

Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
68 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà tại Thụy Khuê, Tây Hồ với thiết kế 4 tầng sang trọng, nằm ở vị trí đắc địa chỉ cách phố chỉ 50m. Mặt tiền rộng 4.3m, rất thuận lợi cho việc xây mới hoặc cho thuê tạo dòng tiền, chắc chắn là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m²
  • Bố trí: Tầng 1: Sân để xe, phòng khách, bếp, WC; Tầng 2: 2 phòng ngủ; Tầng 3: Phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm: Ngõ rộng 214 thông Nguyễn Đình Thi, khu dân trí cao, thoáng mát, dễ dàng di chuyển đến Hồ Tây

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Tây, không gian sống trong lành và thoáng đãng
  • Cách phố chính chỉ 50m, thuận tiện cho việc đi lại
  • Ngõ rộng 3 ba gác tránh, an ninh tốt
  • Gần nhiều tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện
  • Khu vực phát triển, tiềm năng tăng giá cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình muốn an cư lạc nghiệp trong khu vực trung tâm, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội cho thuê sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.