Nhà Thuỵ Khuê Tây Hồ 53m² giá 12.3 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Thuỵ Khuê Tây Hồ 53m² giá 12.3 tỷ - Chính chủ bán

12.3 tỷ
53 m² - 232 triệu/m²

Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
53 m²

Chính chủ bán nhà 4 tầng Thuỵ Khuê, ngõ phân lô rộng, sẵn sàng để ở và khai thác kinh doanh nhỏ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:53m²
  • Bố trí:4 tầng linh hoạt, dễ bố trí phòng khách, bếp và các phòng ngủ/lam việc kết hợp.
  • Đặc điểm:Ngõ phân lô thông các ngả, cách phố chính vài bước, sổ đỏ chính chủ, phù hợp ở và kinh doanh nhỏ.

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Bưởi chỉ cách vài phút đi bộ, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Công viên nước Hồ Tây và đường ven hồ chỉ khoảng 1km, phù hợp đi bộ, chạy bộ cuối tuần.
  • Kết nối nhanh đến Võ Chí Công - cầu Nhật Tân để ra sân bay Nội Bài và các khu ngoại giao đoàn.
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Thu Cúc và các phòng khám tuyến quận Tây Hồ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:12.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình trẻ cần không gian trung tâm, chuyên gia nước ngoài hoặc nhà đầu tư muốn khai thác homestay/ngăn phòng dịch vụ nhỏ.

Liên hệ:

Ưu tiên khách có thiện chí, để lại tin nhắn để sắp lịch xem nhà trong tuần.