Nhà thô 4 tầng KĐT MIPECO Nha Trang 101.2m² chỉ 10.9 tỷ - Gần biển Trần Phú! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà thô 4 tầng KĐT MIPECO Nha Trang 101.2m² chỉ 10.9 tỷ - Gần biển Trần Phú!

10.9 tỷ
101 m² - 108 triệu/m²

Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
101 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà thô 4 tầng tại khu đô thị MIPECO, một trong những khu vực phát triển sầm uất gần biển Trần Phú. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích cuộc sống gần gũi với thiên nhiên và tiện ích hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 101.2 m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 5 WC
  • Đặc điểm: Nhà đã xây thô hoàn thiện mặt ngoài, thiết kế 4 tầng với không gian rộng rãi và thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách biển Trần Phú vài phút đi bộ, tận hưởng không khí biển trong lành.
  • Gần các trường học nổi tiếng, tạo điều kiện thuận lợi cho con em học tập.
  • Chợ gần đó đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Hệ thống Vinpearl và các khu vui chơi giải trí nổi tiếng trong tầm tay.
  • Đường số 7 rộng 35 mét, thuận tiện giao thông và kết nối với các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với gia đình lớn hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản đầy tiềm năng tại khu vực biển Nha Trang.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội