Nhà Thịnh Quang Đống Đa 23m² 3PN 6.28 tỷ - Chính chủ, Full nội thất vào ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Thịnh Quang Đống Đa 23m² 3PN 6.28 tỷ - Chính chủ, Full nội thất vào ở ngay

6.28 tỷ
23 m² - 273 triệu/m²

Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
23 m²

Nhà phố Thịnh Quang trung tâm Đống Đa, 5 tầng thiết kế hợp lý, nội thất cơ bản đầy đủ và sẵn sàng phục vụ gia đình vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:23m²
  • Bố trí:5 tầng với 3 phòng ngủ, 3 WC, mỗi tầng đều đủ công năng phục vụ sinh hoạt riêng biệt
  • Đặc điểm:Thiết kế tối ưu diện tích, khung cột bê tông chắc chắn, full nội thất cơ bản, hướng Bắc, sổ đỏ vuông vắn chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Cầu Diễn 1,2km thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần trường THPT Phan Đình Phùng, thuận lợi cho học sinh trung tâm Đống Đa
  • Cách bệnh viện Thái Hà khoảng 1,5km, hấp thụ dịch vụ y tế nhanh chóng
  • Đi bộ vài phút tới ga Metro Nhổn – ga Hà Nội (dự kiến) kết nối toàn thành phố
  • Xung quanh nhiều quán cafe, siêu thị mini, thuận tiện cho nhu cầu sinh hoạt quanh nhà

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.28 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình trẻ hoặc viên chức công sở cần nhà riêng giữa trung tâm Đống Đa, ưu tiên người thích thiết kế gọn gàng, vận hành linh hoạt và muốn khai thác tài sản dễ dàng.

Liên hệ:

Liên hệ để chốt cọc nhanh, chủ nhà có sổ đỏ vuông vắn sẵn sàng giao dịch ngay.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội