Nhà Thịnh Liệt 45m² giá 9.1 tỷ - Ô tô vào nhà, tiện ích ngập tràn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Thịnh Liệt 45m² giá 9.1 tỷ - Ô tô vào nhà, tiện ích ngập tràn!

9.1 tỷ
45 m² - 202 triệu/m²

Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
45 m²

Chào bán ngôi nhà độc đáo tại Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội, với diện tích 45m², 3 phòng ngủ, 5 tầng, phù hợp cho gia đình đông thành viên. Ngôi nhà nằm trong ngõ thông, ô tô đi qua thoải mái, mang lại sự thuận tiện tối đa cho việc di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 5 tầng
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố, thiết kế hợp lý, không gian sống thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường đại học lớn như Bách Khoa, Kinh tế Quốc dân, Xây dựng, rất phù hợp cho gia đình có con em học tập tại đây.
  • Cách Bệnh viện Bạch Mai và Bệnh viện Việt-Pháp chỉ 1km, thuận tiện cho nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Gần trường mầm non, cấp I, II, chợ và siêu thị, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày của gia đình.
  • Đường lớn thuận lợi cho việc đi lại, dễ dàng kết nối với các tuyến phố chính của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình có nhu cầu tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi với các tiện ích cần thiết cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà miễn phí! Chúng tôi luôn sẵn sàng phục vụ bạn 24/24h.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội