Nhà Thạnh Lộc Quận 12 76m² - Ô tô vào tận nhà, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Thạnh Lộc Quận 12 76m² - Ô tô vào tận nhà, sẵn sàng ở ngay!

6.68 tỷ
76 m² - 88 triệu/m²

Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
76 m²

Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm lý tưởng tại Quận 12, vừa tiện nghi hiện đại vừa yên bình? Căn nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng tại Thạnh Lộc này chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:76m²
  • Bố trí:1 trệt, 2 lầu, sân thượng với 4 phòng ngủ và 5 phòng vệ sinh.
  • Đặc điểm:Nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại, công năng tối ưu cho gia đình đông người. Đường ô tô vào tận cửa, thuận tiện di chuyển, khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Khu Du Lịch Bến Xưa, mang lại không gian giải trí và thư giãn lý tưởng cho cả gia đình.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường huyết mạch như Hà Huy Giáp và QL1A, thuận tiện di chuyển đến Gò Vấp và các khu vực lân cận.
  • Gần các trường học các cấp như Tiểu học Thạnh Lộc, THCS Thạnh Lộc, THPT Thạnh Lộc, đảm bảo việc học tập của con em.
  • Cách chợ Thạnh Xuân và nhiều siêu thị mini (VinMart+) chỉ vài phút di chuyển, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm, sinh hoạt.
  • Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh tốt, mang lại môi trường sống yên bình và an toàn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.68 tỷ (thương lượng trực tiếp với chính chủ)

Phù hợp với ai:

Gia đình đông người đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, đầy đủ tiện nghi và riêng tư. Lý tưởng cho những ai muốn kết hợp vừa ở vừa làm văn phòng online tại nhà, cần sự yên tĩnh và giao thông thuận lợi.