Nhà Thạnh Lộc 47 Quận 12 51m² giá 2,88 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Thạnh Lộc 47 Quận 12 51m² giá 2,88 tỷ - Ô tô vào tận nhà

2.88 tỷ
51 m² - 56 triệu/m²

Phường An Phú Đông, Thành phố Hồ Chí Minh

22 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
51 m²

Cơ hội sở hữu nhà riêng tại đường Thạnh Lộc 47, Quận 12 với kết cấu cao tầng kiên cố, hẻm rộng 6m ô tô ra vào thuận tiện, phù hợp an cư lâu dài hoặc khai thác cho thuê ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố, hẻm rộng khoảng 6m, ô tô ra vào thoải mái, sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, khu dân cư an ninh và yên tĩnh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Cầu Đồng khoảng 300m, thuận tiện mua sắm hằng ngày
  • UBND phường Thạnh Lộc di chuyển khoảng 5 phút, thuận tiện giải quyết thủ tục hành chính
  • Gần trục đường Hà Huy Giáp, kết nối nhanh về Gò Vấp và các khu vực trung tâm
  • Khu dân cư hiện hữu, môi trường sống yên tĩnh, phù hợp cho gia đình ở lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 2,88 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với gia đình cần không gian ở rộng rãi, người mua tìm nhà pháp lý rõ ràng để vào ở sớm, hoặc khách muốn đầu tư cho thuê tại khu vực có kết nối giao thông thuận tiện.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để sắp xếp xem nhà thực tế và trao đổi chi tiết với chính chủ, cơ hội tốt cho khách mua thiện chí.