Nhà Thạnh Lộc 16 Quận 12 48m² 5.1 tỷ - Vị trí đẹp giá tốt hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Thạnh Lộc 16 Quận 12 48m² 5.1 tỷ - Vị trí đẹp giá tốt hiếm có

5.1 tỷ
48 m² - 106 triệu/m²

Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
48 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố hiện đại tại khu đồng bộ Thạnh Lộc 16 - Không gian sống xanh, yên tĩnh và cực kỳ tiện nghi cho gia đình đa thế hệ ngay trung tâm Quận 12.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m² (4x12m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 2 lầu kiên cố, bao gồm 4 phòng ngủ rộng rãi, phòng khách và bếp thông thoáng.
  • Đặc điểm: Nhà có 2 mặt thoáng đón gió tự nhiên, hẻm nội bộ xe hơi vào tận nơi, khu dân cư đồng bộ cao cấp và cực kỳ an ninh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Cầu Đồng chỉ 200m, thuận tiện đi bộ mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển ra Ngã Tư Ga, kết nối nhanh chóng với trục Quốc lộ 1A và các tỉnh lân cận
  • Gần Trường Tiểu học Hà Huy Giáp và Trường THCS Trần Hưng Đạo, đảm bảo môi trường giáo dục tốt cho con em
  • Xung quanh đầy đủ hệ thống cửa hàng tiện lợi như Bách Hóa Xanh, VinMart+ và các dịch vụ ăn uống sầm uất
  • Dễ dàng di chuyển sang quận Gò Vấp qua trục đường Hà Huy Giáp chỉ trong vài phút lái xe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 5.1 tỷ

Phù hợp với ai:

Lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đông thành viên muốn tìm nơi an cư yên tĩnh, hoặc khách hàng có nhu cầu mở văn phòng đại diện, kinh doanh spa, phòng khám tại gia với vị trí giao thông thuận lợi.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà đẹp giá tốt tại khu vực Thạnh Lộc đang phát triển mạnh mẽ. Quý khách vui lòng liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận giá thương lượng chính chủ tốt nhất!