Nhà Tập thể Tân Mai 45m² giá 3.95 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Tập thể Tân Mai 45m² giá 3.95 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

3.95 tỷ
29 m² - 136 triệu/m²

Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
29 m²

Chào đón bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại Tân Mai, Hoàng Mai! Đây là một căn hộ hiếm có với diện tích thực tế lên đến 45m², được thiết kế thông minh và hiện đại, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 29m² (sổ đỏ), sử dụng thực tế 45m²
  • Bố trí: 2 tầng, 2 phòng ngủ, thiết kế hợp lý, đầy đủ nội thất
  • Đặc điểm: Mặt ngõ riêng, không chung đụng, ngõ rộng 3m, thông 2 đầu, cách phố Tân Mai chỉ 30m

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Tân Mai chỉ cách 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường tiểu học và trung học cơ sở Tân Mai, lý tưởng cho gia đình có trẻ em
  • Siêu thị và cửa hàng tiện lợi trong bán kính 1km, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng nhanh chóng
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, môi trường sống yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.95 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, những người đang tìm kiếm một không gian riêng tư và yên tĩnh, nhưng vẫn gần gũi với các tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam