Nhà tập thể Cơ khí Hà Nội 80m² - Vị trí vàng, ô tô đỗ, ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà tập thể Cơ khí Hà Nội 80m² - Vị trí vàng, ô tô đỗ, ở ngay

4.9 tỷ
80 m² - 61 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

4 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
80 m²

Cơ hội sở hữu không gian sống lý tưởng ngay trung tâm quận Thanh Xuân với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Căn hộ tập thể Cơ khí Hà Nội này không chỉ ghi điểm bởi diện tích rộng rãi mà còn sở hữu vị trí đắc địa, thuận tiện di chuyển và đầy đủ tiện ích cho mọi nhu cầu sinh hoạt của gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: Thiết kế tối ưu gồm phòng khách thoáng đãng, 4 phòng ngủ rộng rãi, các phòng vệ sinh khép kín đảm bảo sự riêng tư.
  • Đặc điểm: Nhà thuộc khu tập thể dân trí cao, ngõ thông bàn cờ, ô tô đỗ cửa, không gian sáng thoáng, đầy đủ nội thất chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Sát khu đô thị Royal City, thừa hưởng hệ thống tiện ích đẳng cấp quốc tế.
  • Liền kề ga tàu điện trên cao Thượng Đình, di chuyển thuận tiện khắp thành phố.
  • Gần nhiều trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách chợ dân sinh chỉ vài bước chân, đáp ứng nhu cầu mua sắm thực phẩm hàng ngày.
  • Ngay sát trục đường lớn Nguyễn Trãi, kết nối giao thông linh hoạt tới các quận trung tâm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với các gia đình đông thành viên muốn tìm kiếm không gian sống rộng rãi, thoáng mát tại trung tâm quận Thanh Xuân hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có tính thanh khoản cao, dễ dàng cho thuê.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp trong thời gian sớm nhất.