Nhà Tăng Bạt Hổ Bình Thạnh 68m² giá 9.99 tỷ - Chính chủ, hẻm thông thoáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Tăng Bạt Hổ Bình Thạnh 68m² giá 9.99 tỷ - Chính chủ, hẻm thông thoáng!

9.99 tỷ
68 m² - 147 triệu/m²

Phường 11, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
68 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại Tăng Bạt Hổ, Bình Thạnh! Ngôi nhà với diện tích 68m², thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng cho cuộc sống của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m² (4.4x17m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, với 2 phòng ngủ và 2 WC
  • Đặc điểm: Sân lớn, đường hẻm thông thoáng 3m (đường chính 5m)

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 60m ra đến đường Nguyễn Văn Đậu, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện trong khu vực
  • Hệ thống giao thông kết nối dễ dàng tới các quận lân cận
  • Khu vực dân cư yên tĩnh, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.99 tỷ (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, gần gũi với các tiện ích hàng ngày và thuận lợi trong việc đi lại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!