Nhà Tân Thới Hiệp Q12 72m² 6.59 tỷ - Ô tô tới nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Tân Thới Hiệp Q12 72m² 6.59 tỷ - Ô tô tới nhà

6.59 tỷ
72 m² - 92 triệu/m²

Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
72 m²

Nhà mới đẹp Tân Thới Hiệp, vào ở ngay, ô tô tới tận nơi, sổ hồng riêng yên tâm giao dịch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:72m² (4m x 18m)
  • Bố trí:1 trệt 2 lầu, 4PN, 3WC, 1 phòng thờ, sân thượng
  • Đặc điểm:Mái đúc BTCT, hệ thống năng lượng mặt trời đầy đủ, nhà tặng nội thất như hiện trạng, cách 20m ra trục chính đường TTH21

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Quận 12, thuận tiện chăm sóc sức khỏe
  • Gần Công an Quận 12, khu vực an ninh
  • Gần UBND khu vực, tiện làm thủ tục hành chính
  • Kết nối nhanh trục đường TTH21, di chuyển linh hoạt
  • Đi Gò Vấp khoảng 5 phút xe máy (theo mô tả)

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.59 tỷ

Phù hợp với ai:

Hợp gia đình đông người cần 4 phòng ngủ, ưu tiên nhà mới có sẵn nội thất, cần đường ô tô tới nhà và vị trí kết nối nhanh sang khu lân cận.

Liên hệ:

Muốn xem nhà thực tế và kiểm tra sổ hồng, nhắn để đặt lịch xem nhà sớm.