Nhà Tân Mai - Hoàng Mai 56m² giá 24.8 tỷ - Thiết kế 7 tầng hiện đại | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Tân Mai - Hoàng Mai 56m² giá 24.8 tỷ - Thiết kế 7 tầng hiện đại

24.8 tỷ
56 m² - 443 triệu/m²

Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
7 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
56 m²

Khám phá ngôi nhà tuyệt đẹp tại Tân Mai, quận Hoàng Mai, với thiết kế hiện đại và không gian sống lý tưởng. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà vừa ở vừa có thể cho thuê với dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: 7 phòng ngủ, 6 WC
  • Đặc điểm: Thiết kế 7 tầng có thang máy, ô tô vào tận nhà, không gian rộng thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Mai, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Các trường học các cấp chỉ cách vài phút đi bộ
  • Bệnh viện Bạch Mai và bệnh viện gần đó đảm bảo chăm sóc sức khỏe
  • Công viên Hoàng Mai lý tưởng cho các hoạt động thể thao và giải trí
  • Trung tâm thương mại Vincom Mega Mall, mua sắm và giải trí đa dạng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình lớn, những ai đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi và thoải mái, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê với lợi nhuận cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng giá cả!