Nhà Tam Châu Thủ Đức 84.5m² 6.5 tỷ - HXH | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Tam Châu Thủ Đức 84.5m² 6.5 tỷ - HXH

6.5 tỷ
85 m² - 76 triệu/m²

Thành Phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

20 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
85 m²

Nhà cấp 4 đường Tam Châu hiếm có: hẻm xe hơi thông, ô tô đậu ngay trước cửa, sẵn dòng tiền cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:84.5m²
  • Bố trí:Nhà cấp 4 gồm 4PN, 3WC
  • Đặc điểm:Hẻm xe hơi thông, đậu cửa; hiện đang cho thuê 6 triệu/tháng; di chuyển nhanh ra Tô Ngọc Vân, Gò Dưa

Tiện ích xung quanh:

  • Kết nối nhanh ra đường Tô Ngọc Vân, thuận tiện đi lại nội khu
  • Gần khu vực Gò Dưa, dễ dàng tiếp cận dịch vụ và tiện ích dân sinh
  • Di chuyển thuận tiện đến Bệnh viện Thủ Đức
  • Gần hệ thống trường học các cấp, phù hợp gia đình có con nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp khách mua ở cần nhà rộng nhiều phòng, hoặc nhà đầu tư ưu tiên tài sản có sẵn hợp đồng thuê để khai thác dòng tiền ngay.

Liên hệ:

Nhắn tin để nhận thông tin pháp lý và đặt lịch xem nhà thực tế (hẻm xe hơi đậu cửa).