Nhà Sổ Riêng Phạm Hữu Lầu, Nhà Bè 40m² - Ô tô tránh, Kinh doanh tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Sổ Riêng Phạm Hữu Lầu, Nhà Bè 40m² - Ô tô tránh, Kinh doanh tốt

3.85 tỷ
40 m² - 96 triệu/m²

Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
40 m²

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà đẹp, sổ riêng pháp lý minh bạch tại mặt tiền hẻm thông 8m xe hơi tránh nhau, chỉ cách đường chính Phạm Hữu Lầu 50m. Vị trí đắc địa, thuận tiện di chuyển và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.
  • Đặc điểm: Tặng toàn bộ nội thất cao cấp như hình, hướng Tây mát mẻ. Mặt tiền hẻm thông rộng 8m, xe hơi ra vào thoải mái, lý tưởng để kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền hẻm thông rộng 8m, xe hơi tránh nhau thoải mái, thuận tiện kinh doanh buôn bán.
  • Cách đường Phạm Hữu Lầu chỉ 50m, dễ dàng di chuyển vào trung tâm và các quận lân cận.
  • Gần chợ Phước Kiển, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Di chuyển thuận tiện đến các trường học các cấp trên địa bàn huyện Nhà Bè.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phát triển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.85 tỷ đồng (có thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, đầy đủ nội thất và pháp lý vững vàng. Đặc biệt, vị trí mặt tiền hẻm thông rộng rất phù hợp cho những ai có ý định kinh doanh tại nhà, mở văn phòng hoặc buôn bán nhỏ.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà đẹp với giá tốt, đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hoặc an cư. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!