Nhà Sổ Hồng Chung Nguyễn Ảnh Thủ, Q12 - 3PN, 3 Lầu, Giá 1.75 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Sổ Hồng Chung Nguyễn Ảnh Thủ, Q12 - 3PN, 3 Lầu, Giá 1.75 Tỷ

1.75 tỷ
28 m² - 63 triệu/m²

Phường Hiệp Thành, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
28 m²

Chính chủ gửi bán gấp căn nhà sổ hồng chung tại vị trí đắc địa đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12. Cơ hội sở hữu tổ ấm với mức giá cực kỳ hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 3.2x9m (28m²)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng gồm 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại, đường trước nhà rộng 3m xe máy tránh nhau thoải mái. Đất thổ cư, có giấy phép xây dựng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Nguyễn Ảnh Thủ sầm uất, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần chợ Hiệp Thành, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Cách trường THPT Nguyễn Hữu Huệ và các trường học các cấp khác trong bán kính 1km.
  • Gần Bệnh viện Quận 12, đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, giao thông thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.75 tỷ (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình nhỏ, cặp vợ chồng trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một chốn an cư với chi phí hợp lý tại khu vực Quận 12. Pháp lý sổ hồng chung minh bạch, dễ dàng giao dịch.

Liên hệ:

Cơ hội đầu tư và an cư không thể bỏ lỡ! Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận được mức giá ưu đãi nhất.