Nhà sân vườn 2 mặt tiền Đà Lạt 409m² giá 30 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà sân vườn 2 mặt tiền Đà Lạt 409m² giá 30 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

30 tỷ
409 m² - 73 triệu/m²

Lâm Viên, Đà Lạt, Lâm Đồng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
409 m²

Khám phá căn nhà sân vườn tuyệt đẹp nằm tại tuyến đường Mai Anh Đào - Trần Đại Nghĩa, phường Lâm Viên, thành phố Đà Lạt. Đây là cơ hội lý tưởng dành cho những ai yêu thích không gian sống gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 409m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng, 1 áp mái, với 268m² đất ở sẵn có
  • Đặc điểm: Hướng Bắc, sổ đỏ hoàn công, mặt tiền rộng 12m, mặt hậu 10m, vỉa hè 2m, lộ giới đường 24m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Thung lũng Tình Yêu, địa điểm du lịch nổi tiếng
  • Cách hồ Xuân Hương chỉ 3.5km, thuận tiện cho việc thư giãn
  • Gần các tuyến đường chính, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Đà Lạt
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình và nghỉ dưỡng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình muốn tìm một không gian sống lý tưởng, hoặc những nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm một tài sản có giá trị lâu dài tại thành phố Đà Lạt.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đẳng cấp này!