Nhà Sách Chính Chủ Mặt Tiền Phan Văn Hớn 659m² Giá 50 Tỷ - Đầu Tư Sinh Lời | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Sách Chính Chủ Mặt Tiền Phan Văn Hớn 659m² Giá 50 Tỷ - Đầu Tư Sinh Lời

50 tỷ
659 m² - 76 triệu/m²

Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
659 m²

Chính chủ bán nhà sách tọa lạc tại mặt tiền đường Phan Văn Hớn, xã Bà Điểm, huyện Hóc Môn, TP.HCM. Với vị trí đắc địa cùng diện tích rộng lớn, đây là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 659m² (15m x 47m)
  • Bố trí: Nhà sách đang cho thuê, phù hợp với nhu cầu kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, giao thông thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường học và cơ sở giáo dục, thuận tiện cho khách hàng
  • Cách chợ Bà Điểm chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Giao thông thuận tiện với các tuyến xe buýt và gần các tuyến đường lớn
  • Đầy đủ dịch vụ tiện ích xung quanh như ngân hàng, quán ăn và siêu thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 50 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà sách này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh trong lĩnh vực giáo dục hoặc cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh lý tưởng.

Liên hệ:

Để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà, vui lòng liên hệ ngay hôm nay!