Nhà riêng Yersin Tuy Hòa 100m² giá 7,79 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Yersin Tuy Hòa 100m² giá 7,79 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

7.79 tỷ
100 m² - 78 triệu/m²

Thành Phố Tuy Hòa, Tỉnh Phú Yên

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Năm xây dựng
2014
Diện tích
100 m²

Nhà riêng đúc 2,5 mê trên đường Yersin, trung tâm Tuy Hòa, đã hoàn công, nội thất gỗ gõ đỏ cao cấp, nhà còn như mới, dọn vào ở ngay không cần sửa chữa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:100m²
  • Bố trí:Nhà đúc 2,5 mê, thiết kế hiện đại, không gian thoáng, công năng tối ưu cho sinh hoạt gia đình.
  • Đặc điểm:Mặt đường 16m, hướng đông bắc, sổ sách hoàn công đầy đủ, nội thất cửa, sàn, tủ đồ, tủ bếp, tủ rượu bằng gỗ gõ đỏ bền đẹp, nhà xây năm 2014 nhưng giữ gìn kỹ nên còn rất mới.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí trung tâm thành phố Tuy Hòa, thuận tiện kết nối các trục đường lớn như Trần Phú, Mai Xuân Thưởng.
  • Cách hồ điều hòa khoảng 300m, không gian thoáng mát, thích hợp tập thể dục và thư giãn cuối tuần.
  • Cách bờ biển khoảng 700m, dễ dàng tắm biển, dạo bộ và tận hưởng không khí trong lành.
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, môi trường sống văn minh.
  • Xung quanh tập trung nhiều cửa hàng tiện lợi, quán ăn, cà phê và dịch vụ thiết yếu, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.79 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho gia đình muốn an cư lâu dài tại trung tâm Tuy Hòa, yêu thích không gian sống bền vững với nội thất gỗ tự nhiên, cần một ngôi nhà sẵn ở, đường rộng ô tô ra vào thoải mái và có tiềm năng giữ giá tốt.

Liên hệ:

Quan tâm vui lòng liên hệ để được gửi thông tin chi tiết và hẹn xem nhà thực tế, giá còn thương lượng nhẹ cho khách mua nhanh và thiện chí.