Nhà riêng Yên Sở Hoàng Mai 28m² giá 2.58 tỷ - Giá tốt hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Yên Sở Hoàng Mai 28m² giá 2.58 tỷ - Giá tốt hiếm có!

2.58 tỷ
28 m² - 92 triệu/m²

Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

4 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
28 m²

Sở hữu ngay tổ ấm ấm cúng tại trung tâm Yên Sở với mức giá cực kỳ hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:28m²
  • Bố trí:2 tầng, 1 phòng ngủ, phòng khách và bếp
  • Đặc điểm:Thiết kế hợp lý, ngõ rộng rãi đi lại thoải mái, chỉ 3 bước chân ra phố, khu dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Công viên Yên Sở, không gian xanh mát lý tưởng để thư giãn
  • Gần chợ Yên Sở, thuận tiện cho việc mua sắm thực phẩm hàng ngày
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại phường Yên Sở
  • Giao thông kết nối nhanh chóng với trục đường Vành đai 3

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:2.58 tỷ

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho các cặp vợ chồng trẻ hoặc người độc thân muốn tìm kiếm một không gian sống an toàn, yên tĩnh tại khu vực dân trí cao.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được xem nhà trực tiếp và chốt giao dịch sớm nhất!