Nhà riêng Yên Phụ, Tây Hồ 63m² giá 17 tỷ - Pháp lý rõ ràng, sẵn ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Yên Phụ, Tây Hồ 63m² giá 17 tỷ - Pháp lý rõ ràng, sẵn ở ngay!

17 tỷ
63 m² - 270 triệu/m²

Phường Yên Phụ, Quận Tây Hồ, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
63 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Yên Phụ, Tây Hồ! Ngôi nhà 3 tầng với diện tích 63m² sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Với thiết kế thông minh, các phòng đều tràn ngập ánh sáng, tạo nên một không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: 3 tầng, các phòng đều được thiết kế hợp lý, thoáng đãng
  • Đặc điểm: Vườn cây tiểu cảnh, không gian sống thoáng sáng, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Yên Phụ, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Yên Phụ chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Đường An Dương rộng rãi, thuận tiện di chuyển bằng xe máy và ô tô
  • Gần Hồ Tây, không gian trong lành, thích hợp cho các hoạt động thể thao và thư giãn
  • Hệ thống giao thông công cộng thuận tiện, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên, cũng như các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại khu vực Tây Hồ - một trong những khu vực phát triển nhất Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam