Nhà riêng Yên Nghĩa Hà Đông 35m² 5,3 tỷ - Ô tô vào nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Yên Nghĩa Hà Đông 35m² 5,3 tỷ - Ô tô vào nhà

5.3 tỷ
35 m² - 151 triệu/m²

Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
35 m²

Căn nhà xây độc lập 4 tầng tại phường Yên Nghĩa, Hà Đông với mặt bằng vuông vắn, ô tô đỗ cửa, sổ đỏ sẵn sàng sang tên là lựa chọn lý tưởng cho gia đình đang tìm nơi an cư ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:35m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng thiết kế hợp lý với 2 phòng ngủ, không gian phòng khách, bếp và khu sinh hoạt tiện nghi cho gia đình nhỏ.
  • Đặc điểm:Nhà xây độc lập, hình khối vuông vắn, ô tô đỗ cửa, khu dân cư hiện hữu, sổ đỏ cất két, có thể vay ngân hàng hỗ trợ tài chính.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bến xe Yên Nghĩa, thuận tiện di chuyển bằng xe buýt và xe khách đi các tỉnh.
  • Dễ dàng kết nối đến ga Metro Yên Nghĩa trên tuyến Cát Linh - Hà Đông, rút ngắn thời gian vào khu trung tâm.
  • Khu vực có nhiều chợ dân sinh, cửa hàng tiện lợi và siêu thị mini phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Thuận tiện đi đến Bệnh viện Đa khoa Hà Đông và các cơ sở y tế lân cận để chăm sóc sức khỏe.
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, hạ tầng điện nước ổn định, đường xá thông thoáng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5,3 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ hoặc vợ chồng đi làm tại khu vực Hà Đông, cần một căn nhà riêng để ở lâu dài, ưu tiên không gian độc lập, ô tô đỗ cửa và cần hỗ trợ vay ngân hàng để tối ưu tài chính.

Liên hệ:

Quan tâm căn nhà này, vui lòng liên hệ để được gửi thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế sớm nhất.