Nhà riêng Yên Nghĩa, Hà Đông 3.39 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Yên Nghĩa, Hà Đông 3.39 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng ở ngay!

3,39 tỷ
37 m² - 92 triệu/m²

Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
37 m²

Cơ hội vàng sở hữu căn nhà riêng full nội thất tại Tổ 16 Yên Nghĩa, Hà Đông, chỉ việc xách vali vào ở! Với vị trí đắc địa và pháp lý minh bạch, đây là lựa chọn hoàn hảo cho cuộc sống hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:37m²
  • Bố trí:Thiết kế hiện đại với 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh và gác xép thông minh, tối ưu không gian sống.
  • Đặc điểm:Nhà full nội thất cao cấp, sổ đỏ chính chủ cất két, pháp lý rõ ràng. Vị trí thuận tiện, ô tô đỗ cách nhà chỉ 2 căn, dễ dàng di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Bến xe Yên Nghĩa khoảng 1.5km, thuận tiện di chuyển liên tỉnh.
  • Gần Đại học Phenikaa và Cao đẳng Y tế Hà Đông, phù hợp gia đình có con em đi học.
  • Tiếp cận dễ dàng Bệnh viện Quân y 103 (Hà Đông) trong bán kính 3-4km.
  • Gần các trường học mầm non, tiểu học, THCS trong phường Yên Nghĩa.
  • Chợ Yên Nghĩa cách nhà không xa, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.39 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình trẻ mong muốn an cư tại khu vực Hà Đông với ngân sách hợp lý, hoặc các cặp vợ chồng đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, pháp lý rõ ràng và sẵn sàng dọn vào ở ngay.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!