Nhà riêng Xuân La 54m² giá 12.3 tỷ - Ngõ rộng, ô tô vào tận nơi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Xuân La 54m² giá 12.3 tỷ - Ngõ rộng, ô tô vào tận nơi!

12.3 tỷ
54 m² - 228 triệu/m²

Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
54 m²

Chào mừng đến với ngôi nhà 4 tầng tuyệt đẹp tại phường Xuân La, quận Tây Hồ! Đây chính là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng giữa lòng Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: Tầng 1 và 2 chia thành 2 phòng, tầng 3 và 4 rộng rãi, được thiết kế hợp lý, phù hợp với nhiều nhu cầu sử dụng.
  • Đặc điểm: Dân xây chắc chắn, sổ đỏ chính chủ, ngõ rộng rãi, có thể để ô tô, không quy hoạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường Tiểu học Xuân La, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách Hồ Tây chỉ 1km, tận hưởng không khí trong lành và cảnh quan đẹp.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố.
  • Gần chợ Xuân La và các cửa hàng tiện lợi, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ, cặp đôi trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống gần gũi, tiện lợi tại khu vực Tây Hồ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.