Nhà riêng Xuân Đỉnh 30m² giá 6.68 tỷ - Nhà đẹp ở ngay, nội thất đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Xuân Đỉnh 30m² giá 6.68 tỷ - Nhà đẹp ở ngay, nội thất đầy đủ!

6.68 tỷ
30 m² - 223 triệu/m²

Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
30 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà lý tưởng tại phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội! Căn nhà 5 tầng với diện tích 30m², mặt tiền 4.3m, nằm trong ngõ rộng thông thoáng, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: 5 tầng, các phòng đều có cửa sổ đón gió và ánh sáng tự nhiên, tạo không gian sống thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà đẹp như mới, được tặng full nội thất, sẵn sàng để bạn chuyển vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách ô tô khoảng 15m, thuận tiện di chuyển.
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, phù hợp cho gia đình.
  • Ngõ rộng thông thoáng, không khí trong lành, yên tĩnh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.68 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!