Nhà riêng Xuân Đỉnh 28m² 6 tầng - Ô tô đỗ cửa, sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Xuân Đỉnh 28m² 6 tầng - Ô tô đỗ cửa, sẵn sàng ở ngay

9.1 tỷ
28 m² - 325 triệu/m²

Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

20 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
28 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà 6 tầng thiết kế hiện đại, vị trí lô góc cực thoáng tại trung tâm phường Xuân Đỉnh. Với lợi thế ô tô đỗ cửa và không gian sống tối ưu, đây là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình muốn ổn định cuộc sống ngay tại khu vực phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:28m²
  • Bố trí:Nhà xây dựng 6 tầng kiên cố, thiết kế thông minh với 3 phòng ngủ rộng rãi, các tầng được bố trí công năng khoa học, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên.
  • Đặc điểm:Vị trí lô góc đắc địa, ô tô đỗ tận cửa, không gian thoáng đãng, nội thất cơ bản đầy đủ, sẵn sàng dọn vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Xuân Đỉnh, thuận tiện đưa đón con em đi học
  • Cách công viên Hòa Bình chỉ 5 phút di chuyển, không gian xanh mát
  • Gần chợ Xuân Đỉnh, đáp ứng nhu cầu mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày
  • Kết nối giao thông nhanh chóng đến đường Phạm Văn Đồng và trục đường Nguyễn Hoàng Tôn
  • Gần các cơ sở y tế và bệnh viện khu vực, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:9.1 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp với các gia đình trẻ hoặc hộ gia đình đa thế hệ đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, an ninh tốt tại quận Bắc Từ Liêm. Với thiết kế 6 tầng, đây cũng là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng vừa muốn kết hợp ở, vừa có thể làm văn phòng đại diện hoặc kinh doanh nhỏ tại gia.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết về pháp lý cũng như các ưu đãi thương lượng tốt nhất từ chủ nhà.