Nhà riêng Xóm Chiếu, Quận 4, 34m² giá 2.799 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Xóm Chiếu, Quận 4, 34m² giá 2.799 tỷ - Chính chủ bán gấp!

2.799 tỷ
34 m² - 82 triệu/m²

Phường 4 (cũ), Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
34 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại Xóm Chiếu, Phường Khánh Hội, Quận 4! Căn nhà không chỉ có giá hấp dẫn mà còn nằm ở vị trí đắc địa, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34,2m² (sử dụng 47m²)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 toilet
  • Đặc điểm: Nhà căn góc hẻm trước nhà 3m, khu vực an ninh, sổ hồng riêng đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học chỉ vài phút đi bộ, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Di chuyển nhanh chóng đến Quận 1, Quận 7 chỉ mất 5 phút
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp để ở lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.799 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà giá tốt này!