Nhà riêng Xô Viết Nghệ Tĩnh 66m² giá 7.2 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Xô Viết Nghệ Tĩnh 66m² giá 7.2 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

7.2 tỷ
66 m² - 109 triệu/m²

Phường 21, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

5 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
66 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đắc địa ngay sát vách Quận 1 với tiềm năng tăng giá vượt trội khi quy hoạch mở rộng đường 14m hoàn thiện. Căn nhà tọa lạc tại khu vực sầm uất, kết nối giao thông thuận tiện, là lựa chọn lý tưởng cho cả an cư lẫn đầu tư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m²
  • Bố trí: Kết cấu 2 tầng kiên cố, gồm 3 phòng ngủ (có phòng ngủ tầng trệt tiện lợi cho người lớn tuổi), phòng khách rộng rãi và sân để xe riêng biệt.
  • Đặc điểm: Hẻm trước nhà rộng 4.5m xe ba gác tránh nhau, tương lai ra mặt tiền đường 14m, pháp lý chuẩn, công chứng nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm Quận 1 chỉ 5 phút di chuyển qua cầu Thị Nghè
  • Gần chợ Thị Nghè, thuận tiện mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày
  • Gần trường Tiểu học Nguyễn Đình Chiểu và các trường đại học lớn trong khu vực
  • Cách bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec và khu đô thị Vinhomes Central Park chỉ 10 phút
  • Dễ dàng tiếp cận các trục đường huyết mạch như Điện Biên Phủ, Ung Văn Khiêm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.2 tỷ VND (thương lượng trực tiếp với chủ nhà)

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp cho các gia đình đa thế hệ cần không gian sống thuận tiện đi làm, đi học tại trung tâm thành phố. Đây cũng là tài sản tiềm năng cho nhà đầu tư đón đầu quy hoạch mở đường tại khu vực Phường 21, Bình Thạnh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà có vị trí vàng này. Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết, hỗ trợ pháp lý, định giá miễn phí và xem nhà trực tiếp trong hôm nay!